Blog ya Zebest

Hapa ndipo tunapoeleza kwa kina jinsi ya kufanya biashara, miamala na huduma kwa utaratibu unaoeleweka.

JINSI YA KUEPUKA UTAPELI WA MTANDAONI
Zebest · 7 Agosti 2026

Jinsi Ya Kuepuka Utapeli Wa Mtandaoni

Utapeli wa mtandaoni mara nyingi hutokea kwa sababu ya tamaa ya kupata bidhaa au huduma za thamani kwa bei isiyo ya kawaida, kuamini taarifa kutoka vyanzo bandia, kufanya maamuzi kwa haraka, na kutothibitisha taarifa kabla ya kutuma fedha. Ili kujilinda, ni muhimu kuchunguza chanzo cha taarifa, kuthibitisha uhalali wa muuzaji au huduma, kutokubali kushinikiz

Na Zebest